Event Objectives
ขอเชิญพบกับ Event Master Class
“Taste as Experience ความงามส่วนบุคคลกับงานอีเว้นท์” โดย ป้าตือ สมบัษร ถิระสาโรช Celebrity และ Organizer มือทอง
กับคลาสสุดพิเศษที่จะมาถ่ายทอดประสบการณ์ในนักจัดอีเว้นท์ กัยสุนทรียภาพความงามในความหลากหลาย กับความท้าทายในฐานะนักจัดอีเว้นท์ คลาสเรียนพิเศษเพื่อนักจัดอีเวนท์รุ่นใหม่แบบจัดเต็ม สำหรับเด็ก EVENTBU66 โดยเฉพาะ!!
Target Audience
กลุ่มเป้าหมายหลัก : นักศึกษาปัจจุบัน
Expected BU DNA Skills
Passion / Curiosity / Street Smart
Highlight Activities
![401409328_18106421290352475_7219734645487167607_n](https://bulinks.bu.ac.th/storage/2023/11/401409328_18106421290352475_7219734645487167607_n.jpg)