Event Objectives
ขอเชิญทุกคนเข้าร่วมงานสัมมนาหัวข้อ “สื่อไทยสุดโต่ง VS กรอบความคิดสุดเก่า” มาร่วมปลดล็อกความคิดใหม่ ๆ ไปด้วยกัน กับ Guest Speaker ตัวแม่สุดพิเศษ คุณบอลลูน นราธร ครีเอทีฟจากช่อง Goodday Official และอีกหลาย ๆ รายการ
Target Audience
กลุ่มเป้าหมายหลัก : นักศึกษาปัจจุบัน
Expected BU DNA Skills
Passion / Curiosity / Street Smart